Lineage 2 Vietnamese Edition  
Đây là diễn đàn cũ, chỉ có thể xem. Để tham gia thảo luận, các bạn vui lòng vào http://l2vn.com/forum

Quay lại   Lineage 2 Vietnamese Edition > Dành cho người chơi > Người chơi tự xử
FAQ VB Image Host Danh sách thành viên Lịch Đánh dấu đã đọc diễn đàn

Người chơi tự xử Chuyện nội bộ bị vạch trần

Trả lời

Công cụ hỗ trợ
Cũ 26-03-09, 09:06 PM
baovy2001's Avatar
baovy2001 baovy2001 is offline
Lưu dân

Mặc định Re: Quân tử kiếm L2VH

Tổng hợp tất cả những gì mắt thấy tai nghe, bản thân tôi rút ra rằng ko có ai chưa từng mở miệng ra mà ko tự vả vào mặt mình hoặc vào mặt đồng minh ít nhất 1 lần. Cay cú thì các bác bảo cay cú vào game mà pk, đừng lèm bèm nói nhiều. Pk xong các bác lại bảo cay cú nên mới pk nhiều vậy. Kiểu gì các bác cũng mở miệng ra được. Cứ bên nào đông thì to mồm, to mồm rồi kiểu gì cũng có câu vả vào mặt mình. Cứ luẩn quẩn thế thôi!
Reply With Quote
Cũ 26-03-09, 09:13 PM
GreyWolf's Avatar
GreyWolf GreyWolf is offline
Tiền bối

Trích dẫn:
Từ bài viết của moonspeed Xem bài

dis! pé Phương giờ vẫn còn cay cú đâm chém với thằng Hoạn Nam thế cơ ah!
lâu hem gặp trình cãi của pé có vẻ tiến bộ dữ quá hen!
Anh Moon sao lại nói thế, để yên cho các bé cãi nhau. Ai chửi thì chửi nha, đề nghị không ném đá hội nghị, làm loãng topic. Bác Phương đoàn có thói quen save archive ko thì show cái cho anh em mở rộng tầm mắt . Vụ này làm mình liên tưởng vụ thamlam hay mynuong gì đó nói bạn Nam clone nick 4rum chửi BQT , mỗi tội éo search lại đc, bài từ 2005 thì phải, hê hê.
Reply With Quote
Cũ 26-03-09, 09:19 PM
xvangemnhaquex's Avatar
xvangemnhaquex xvangemnhaquex is offline
Cao nhân

Éo gì l2 này có mỗi mình quân tử.
Còn lại vớ vấn hết.
Nhào zô nhào zô.
Cũ 26-03-09, 09:41 PM
joele's Avatar
joele joele is offline
Cao nhân

Ngừ thông minh + hiểu biết + tốt bụng + tùm lum những những đức tính tốt nữa thì sẽ nhào dzô góp ý, hòa hoãn để forum dzui dzẻ hơn mà ko coi thường ai cả . Bà con có ai như vậy hông ^o^ ? Rơ tay cho mọi người cùng biết nào \/
Cũ 26-03-09, 09:50 PM
vampire12's Avatar
vampire12 vampire12 is offline
Tiền bối

Đọc thấy có bài viết của Proundofyou000 nhiều chữ quá đọc mà hoa cả mắt không đọc được hết (chắc tại nội công của mình kém quá )

Chửi ai hay nói đểu ai thì viết ngắn thôi cho người đọc dễ hiểu chút, viết dài quá nhiều người ngại đọc lắm

Quân tử kiếm Nhạc Bấc Quần có phải là thằng mua chim giết chủ nhà bán chim có đúng không vậy mọi người ?
Làm trai phải có máu dê trong người!!!

Bướm đồng động đến thì bay
Bướm nhà động đến lăn quay ra giường
Chim đồng bóp cái chết ngay
Chim nhà mà bóp càng ngày càng to
(St)

Reply With Quote
Cũ 26-03-09, 10:35 PM
hadesmanes hadesmanes is offline
Tiền bối

Trích dẫn:
Từ bài viết của vampire12 Xem bài
Đọc thấy có bài viết của Proundofyou000 nhiều chữ quá đọc mà hoa cả mắt không đọc được hết (chắc tại nội công của mình kém quá )

Chửi ai hay nói đểu ai thì viết ngắn thôi cho người đọc dễ hiểu chút, viết dài quá nhiều người ngại đọc lắm

Quân tử kiếm Nhạc Bấc Quần có phải là thằng mua chim giết chủ nhà bán chim có đúng không vậy mọi người ?
Nội công anh kém thật rồi!!!Giờ có viết cả 1 tờ sớ cũng phải ráng căng mắt ra mà đọc,chuyện mới ko có thì lại bới chuyện cũ.Túm lại là có cái để đọc là tớ vui rồi .Lâu lâu vào đọc dài thật nhưng đỡ hơn ko có cái gì xem.
Chỉ xin đề xuất ý kiến là bạn proudofyou nên chia ra nhiều bài,vừa dễ dàng cho người xem,vừa lợi về mặt câu bài
Thui các bác cứ tiếp tục,đừng close em ko có cái đọc xả stress,đừng miệt thị người khác hạ thấp danh dự mình,đừng lôi kéo bố mẹ vùng miền vào.Quân tử ko ai làm thế,và quân tử thời nay ko ai....tự thiến cả,em là em thà chết ko luyện tich tà kiếm phổ đâu
Reply With Quote
Cũ 27-03-09, 12:03 AM
minhtien1310's Avatar
minhtien1310 minhtien1310 is offline
Lưu dân

Trích dẫn:
,em là em thà chết ko luyện tich tà kiếm phổ đâu
ừh thì lão chơi quỳnh hoa bảo điển rồi , luyện Tịch tà kiếm phổ chi
em thì em không phải Quân Tử , thế nhưng em éo đá sau lưng cái người đã dẫn dắt em từ khi em còn stupid
ông bà ta nói đúng , thà làm thằng tiểu nhân còn hơn làm người ngụy quân tử
Reply With Quote
Cũ 27-03-09, 12:49 AM
SpamVaCave's Avatar
SpamVaCave SpamVaCave is offline
Tiền bối

ai cũng biết người ấy là ai đấy....ít nhất kinh nghiệm l2 của những bác có mặt trong topic này đều gần 3,4 năm rồi. Việc gì mà phải tranh cãi nhiều, tranh thủ test sever mới hộ anh em cái đi... em ứ có acc testt hix
Reply With Quote
Cũ 27-03-09, 10:57 AM
birdnotfly birdnotfly is offline
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của GreyWolf Xem bài
Anh Moon sao lại nói thế, để yên cho các bé cãi nhau. Ai chửi thì chửi nha, đề nghị không ném đá hội nghị, làm loãng topic. Bác Phương đoàn có thói quen save archive ko thì show cái cho anh em mở rộng tầm mắt . Vụ này làm mình liên tưởng vụ thamlam hay mynuong gì đó nói bạn Nam clone nick 4rum chửi BQT , mỗi tội éo search lại đc, bài từ 2005 thì phải, hê hê.
cái vụ anh ý công aden ko đuợc nên clone nick nói móc BQT đấy hả

Server: Kain
Char: ZhouYu
Clan: AFK
Reply With Quote
Cũ 27-03-09, 11:27 AM
C2M22C's Avatar
C2M22C C2M22C is offline
Lưu dân

Đây, lời nói của người trong cuộc nè:
Trích dẫn:
Từ bài viết của Longruoi Xem bài
Đây là thư phúc đáp của Ruồi Đực Quyến Rũ, kiêm chủ tịch hội fanclub Legolas.
@CoiZin: thôi, không nhận đệ tử đâu, cả đời anh chỉ có 1 học trò duy nhất và giỏi nhất chính là Nhạc Bất Quần Apollo hát en nờ, nhận thêm Đông Phương Bất Bại hay Lâm Bình Chi nữa thì mệt lắm. Chúng nó lại cày bí kíp Quỳ Hoa Bảo Điển dùng kim châm phang mình thì thê thảm lắm ^.^
@Legolas: Đồng chí lại quá khen tại hạ rồi, thật ra thì đồng chí cũng là đầu têu của hàng trăm trận càn quét của 47 vào 52, tất cả là nhờ cái miệng khích đểu của đồng chí từ 52 ra thẳng ngoài cầu 47 đấy. Ah còn vụ án DRP làm thịt KittyReturn cũng nhờ tài ăn nói có duyên của đồng chí đấy. So sánh giữa đại tiểu nhân và chuyên gia khích đểu thì chẳng biết thằng nào ăn thằng nào đâu nhể,, hơ hơ
@All: chiến sự vẫn chưa nóng, xin mạn phép lôi cả dòng họ spamer vào chửi chơi vậy hoặc lôi cả bầy AX vào nhỉ? Giết được RDT và Legolas là niềm vinh hạnh lớn lao và hạnh phúc cả đời cho các chú bé AX (lẽ ra định lôi vài cá nhân AX vào thôi nhưng ông cứ thích lôi cả bầy vào để chửi cho vui đấy, làm gì được ông nào? kaka)
Nghệ thuật clone nick trong topic: http://forum.l2vn.com/newreply.php?do=newreply&p=460096 này nhiều lắm nè, tham khảo hay lắm đó. Nội một cái toopic đó thôi mà biết được rất nhiều thứ, mọi người ai chưa biết thì click vào đường dẫn trên tham khảo thêm.
Game còn ác liệt hơn cả chiến trường, mọi thủ đoạn đều được áp dụng. Tui bắt đầu thấy sợ rồi. Thật là thất vọng, càng cố gắng tìm hiểu càng thất vọng.
Reply With Quote
Trả lời

Công cụ hỗ trợ

Quyền hạn