Lineage 2 Vietnamese Edition  
Đây là diễn đàn cũ, chỉ có thể xem. Để tham gia thảo luận, các bạn vui lòng vào http://l2vn.com/forum

Quay lại   Lineage 2 Vietnamese Edition > Dành cho người chơi > Người chơi tự xử
FAQ VB Image Host Danh sách thành viên Lịch Đánh dấu đã đọc diễn đàn

Người chơi tự xử Chuyện nội bộ bị vạch trần

Trả lời

Công cụ hỗ trợ
Cũ 25-03-09, 08:31 AM
kakara's Avatar
kakara kakara is offline
Đại cao thủ

Mặc định Re: Quân tử kiếm L2VH

Cái này đúng là rảnh quá, bàn luận cái gì mà bàn luận cứ như anh NuHonChiMang nói ghét thằng nào cứ vào game mà tìm và giết là xong việc gì phải nói nhiều.
Nhưng nhìn qua bạn chủ topic lập tiêu đề thì mới biết bạn ấy đang cố gắng spam bài lên chức "Đệ Tử" để còn có bài viết lên nhanh. Bó tay thăng này rảnh quá ah
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 08:35 AM
C2M22C's Avatar
C2M22C C2M22C is offline
Lưu dân

Tui phải công nhận thú vị ghê. những toppic liên quan đến HoangNam7611 càng ngày càng nhiều, toàn tiếng xấu. Tui lấy làm lạ, HoangNam7611 cũng là người như chúng ta đây, đâu có phải thần thánh gì. Mà đã là người thì phải có sân si hỹ nộ ái ố. Như tui, ai tốt với tui tui tốt lại, ai xấu với tui ko thèm nhìn mặt. Không lẽ ai đánh tui cái tui kêu đánh típ đi, tui đứng im cho đánh (trừ ba mẹ tui). HoangNam7611 tốt xấu gì kệ người ta, bạn thấy tốt thì bạn chơi chung, còn xấu thì bạn ko chơi chung, ở đời đâu có ai hoàn hảo. Có khi người ta xấu với người này lại tốt với người khác thì sao? Có ai sống mà vừa lòng hết tất cả mọi người đâu. Túm lại ai thấy thích hợp chơi với nhau thì chơi chung, còn ko thì thui. Tốt xấu chả cần ai nói những người trong cuộc như các bạn ắt phải biết rất tường tận chứ. Thiệt là.........
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 08:55 AM
GaConVN's Avatar
GaConVN GaConVN is offline
Khách

chào cố nhân PD ! he he ! lâu lắm rồi ko gặp ! nghe nói nghỉ game rồi mà ? return lại rồi sao ??? hễ return lại nghe cái zụ phiền hà buff đểu ! ^^" ! từ từ đi PD ơi ! chờ lên Gracia rùi tính lun cho gọn ! lăn tăn sớm chi ^^
Cũ 25-03-09, 09:46 AM
GreyWolf's Avatar
GreyWolf GreyWolf is offline
Tiền bối

Thích nhất câu này :

"Hay chỉ có chú chat qua yahoo nhờ tôi vào diễn đàn dùng clone nick nói đỡ cho chú vài câu trong những Topic nào đang đả kích chú vậy?"
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 09:56 AM
joele's Avatar
joele joele is offline
Cao nhân

1 vùng đấy màu mỡ để spam bài. Các nick clone sẽ có dịp lên đệ tử ^^!
Cũ 25-03-09, 10:03 AM
thematrix's Avatar
thematrix thematrix is offline
Đại cao thủ

lên cao mới khó chứ lên đệ tử thì .... nửa ngày là xong
Cũ 25-03-09, 10:06 AM
kakara's Avatar
kakara kakara is offline
Đại cao thủ

Trích dẫn:
Từ bài viết của thematrix Xem bài
lên cao mới khó chứ lên đệ tử thì .... nửa ngày là xong
Thằng này lại hóng hót diễn đàn rồi. Level đến đâu rồi
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 10:30 AM
thematrix's Avatar
thematrix thematrix is offline
Đại cao thủ

Trích dẫn:
Từ bài viết của kakara Xem bài
Thằng này lại hóng hót diễn đàn rồi. Level đến đâu rồi
nếu lv anh dưới 12 thì em đủ sức PK anh
Cũ 25-03-09, 11:02 AM
kakara's Avatar
kakara kakara is offline
Đại cao thủ

Trích dẫn:
Từ bài viết của thematrix Xem bài
nếu lv anh dưới 12 thì em đủ sức PK anh
Thế thì mày PK anh vào mắt vì anh chưa có tạo char
Tha hồ mà PK anh nhé
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 11:55 AM
hoangnam7611's Avatar
hoangnam7611 hoangnam7611 is offline
Đại cao thủ

thì nick post topic cũng ai biết là ai đâu
Còn chuyện chat YM ko có bằng chứng tôi cũng có thể nói nó chat YM nó bảo nó từng làm thủ tướng , nó từng abcxyz với người mẫu cơ , ai care đc ? Hót cái gì nó đúng sự thật và được nhiều người ủng hộ, chứng kiến đi chứ cái này chỉ có những con chim cú nó vào hưởng ứng thôi à người lớn người ta đủ hiểu mà cười khẩy vào . Add YM của mấy thằng loại này sợ thật , chỉ là hồi ấy bàn tán đúng sai về 1 topic có liên quan đơn thuần mà nó bảo mình "xin" nó vào bênh vực , nghe trẻ con nó còn cười cho .
Còn cái chuyện xun xoe người ta cho vào lm , hay là đứng lèm bèm cả giờ đồng hồ lúc mass thì ai ai cũng chứng kiến chứ ko phải chỉ lời nói suông . Xem cái cái kiểu solo 1 clan log hết acc nọ acc kia đi mass , thấy bên ta đông thì lên sau, thấy bên ta ít thì té trước nó được khá nhiều người áp dụng đấy, vào LM làm gì cho mệt mỏi ra nhỉ, mà giờ có xin chắc gì ai đã cho vào . Thích thì cứ chim cú nói đểu xem lm người ta có mất đi người nào ko

Còn sure luôn là tôi chỉ buff đểu những lúc như ks boss , khi mà bên kia buff trc ( mấy vụ ks big boss ) , còn đi mass lúc nào log bds cho pt có thời gian buff đểu chắc , 123 cứ chửi mấy thằng cay cú nên buff đểu đi, khối thằng ló mặt trong cái topic này vỡ mặt , not me

còn như nói kiểu cứ chửi bậy là bị bên này tố cáo, thế thì tất cả những người post tố cáo đều là Inno POW hết à , chính lúc nó còn ở AU, thì thằng Minh NunMaDeXuong mỗi ngày 1 bài tố cáo, thế hóa ra nó chửi chính clan nó . Thế kiến nghị dẹp tố cáo đi để cho các chú chửi bậy , kì thị địa phuơng 1 cách thoải mái cho đỡ mệt BQT hỉ ?

Đồng ý với C2M ở quan điểm người hợp với nhau thì mới chơi , còn mà đã ko ai chơi được với mình thì solo đi cho lành, rồi thích đả kích ai cũng đc kiểu như anh chí phèo trong truyện 1 mình 1 chợ đấy thôi . Cá nhân mình sẽ ko đụng đến ai nếu như nó ko đụng đến mình, nhưng mà đã cay cú post bài liên quan thì mình chả ngại bỏ vài phút type cho người ta thấy . Người ta di đg gặp sh*t thì tránh qua 1 bên nhưng mình nhìn thấy thì có trách nhiệm hơn 1 tí, thích lấy tờ báo phủ lên cho nó hết mùi , còn mùi nó còn thế nào thì tùy ai thích dí mũi vào ngửi hay ko .

Công cụ hỗ trợ

Quyền hạn