Lineage 2 Vietnamese Edition  
Đây là diễn đàn cũ, chỉ có thể xem. Để tham gia thảo luận, các bạn vui lòng vào http://l2vn.com/forum

Quay lại   Lineage 2 Vietnamese Edition > Dành cho người chơi > Người chơi tự xử
FAQ VB Image Host Danh sách thành viên Lịch Đánh dấu đã đọc diễn đàn

Người chơi tự xử Chuyện nội bộ bị vạch trần

Trả lời

Công cụ hỗ trợ
Cũ 24-03-09, 05:22 PM
Proundofyou000's Avatar
Proundofyou000 Proundofyou000 is offline
Cao nhân

Mặc định Quân tử kiếm L2VH

Trích dẫn:
Từ bài viết của PhuongDoan Xem bài
..... chú kể cả add blog, add nick yahoo, add clan vào đây làm gì thế? Sao chú không kể cho hết là tôi có vào blog, có vào nick chú chat, comment được tới lần thứ 3, thứ 4 trong suốt mấy năm nay kể từ khi tôi và chú biết nhau không và nội dung của những cuộc trò chuyện trong Yahoo hay comment trong blog của chú có ý nào xu nịnh chú nhằm xin xỏ gì ko vậy? Hay chỉ có chú chat qua yahoo nhờ tôi vào diễn đàn dùng clone nick nói đỡ cho chú vài câu trong những Topic nào đang đả kích chú vậy?.......

..... nếu đã mang bản chất kể lể thì sao phải ngại gì kể ra luôn đi cho đủ bộ, nói bóng gió làm gì vậy. Đả kích những thể loại bần tiện như các chú, mass PVP cứ đè 1 người đánh từ đầu đến cuối rồi tự cho mình cái ý nghĩa là do giết họ nhiều nên họ ghét mình đâm ra nói xấu mình......

..... lên tiếng bất bình với buff đểu xong cuối cùng chính bản thân mình quay ra buff đểu và tự lấy lý do là tại người ta làm sao mình làm lại như vậy....

..... mấy cánh nhà báo như chú và phe cánh của chú nào có hiền, chẳng may nói đụng chạm hoặc phát hiện ra sơ hở chắc bị chụp tới vài chục tấm là ít, và chỉ cần vài phút sau đã được lăng xê ngay tại BOX Tố cáo này rồi......
Xin mời Người chơi tự xử một số SỰ THẬT được bác PhuongDoan PHƠI BÀY ở mục Tố cáo kẻ gian lận

Đấy là một topic ở mục Tố cáo kẻ gian lận nên một số người, như em đây, chẳng dám mạnh tay tìm hiểu, không khéo bị ban cái clone nick này thì khổ

@: học theo cái tốt của Quân tử kiếm, sử dụng "Clone Nick Thuật" cho thêm phần bí hiểm
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 06:39 PM
Saonhanma's Avatar
Saonhanma Saonhanma is offline
Lưu dân

Mặc định Re: Quân tử kiếm L2VH

Mình thấy chủ thread này mới là 1 Quân tử kiếm của L2VH.

Chơi game sao cứ phải lên forum lèm bèm thế, nếu không thích ai thì cứ vào game mà pk, mà kiếm pvp của người mình ghét
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 08:19 PM
hadesmanes hadesmanes is offline
Tiền bối

Trích dẫn:
Từ bài viết của Saonhanma Xem bài

Chơi game sao cứ phải lên forum lèm bèm thế, nếu không thích ai thì cứ vào game mà pk, mà kiếm pvp của người mình ghét
Đồng ý với anh!
Rảnh hơi đi phân tích từng câu chữ để làm gì nhỉBất ngờ thật.Lên Hoa sơn đi!!!!!
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 08:25 PM
Yurius Yurius is offline
Đại cao thủ

Nói túm là mình thấy thằng nằm trong cái "trích dẫn" lẫn thằng dùng clone nick tạo topic đều là hạng "Quân tử kiếm họ Nhạc_Thiếu_Cái_Quần" cả, thế cho nó nhanh

Nothing is right, nothing is wrong. Only your thinking makes it so!
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 08:53 PM
BiaHoiHaNoi BiaHoiHaNoi is offline
Đại cao thủ

Trích dẫn:
Từ bài viết của Proundofyou000 Xem bài
Xin mời Người chơi tự xử một số SỰ THẬT được bác PhuongDoan PHƠI BÀY ở mục Tố cáo kẻ gian lận

Đấy là một topic ở mục Tố cáo kẻ gian lận nên một số người, như em đây, chẳng dám mạnh tay tìm hiểu, không khéo bị ban cái clone nick này thì khổ

@: học theo cái tốt của Quân tử kiếm, sử dụng "Clone Nick Thuật" cho thêm phần bí hiểm
Mình vẫn chưa hiểu lắm về cái TOPIC này, chủ THỚT co thể giải thích rõ hơn được ko ạ
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 09:50 PM
Proundofyou000's Avatar
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của BiaHoiHaNoi Xem bài
Mình vẫn chưa hiểu lắm về cái TOPIC này, chủ THỚT co thể giải thích rõ hơn được ko ạ
Em muốn tìm hiểu vài lời của bác PhuongDoan thôi chứ cũng chẳng có ý gì sâu xa đâu ạ. Nhớ không nhầm bác C2M22C tuyên bố đã bỏ hẳn một tuần làm việc nghiêm túc tìm hiểu về Quân tử kiếm L2VH nên em cũng có ý chờ bác ấy vào rồi tính tiếp ạ.
Reply With Quote
Cũ 24-03-09, 11:54 PM
sugarbaby's Avatar
sugarbaby sugarbaby is offline
Siêu Cao Thủ

Thiệt tình cũng chẳng hiểu chủ topic mún nói gì nữa......dạo này nhìu topic lạ ghê ^^
Cũ 25-03-09, 12:40 AM
Proundofyou000's Avatar
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của Saonhanma Xem bài

Nói thật nhá bác xét về lên forum lèm bèm thế thì em ko sánh nổi với bác đâu, đăng ký từ mãi Jul 2005 đến giờ em vẫn còn là khách trên đây chứ đã được là tiền bối như bác đâu nào. Với em xin lỗi không có cùng sở thích với bác là không thích ai rồi vào game mà pk, kiếm pvp. Mí lại mãnh hổ nan địch quần hồ bác ạ, mỗi mình em sao chống nổi cả cái phái Hoa Sơn cũng như liên minh Ngũ Nhạc của người ta? Em cũng phải học theo Nhạc tiên sinh im lặng chuồn khỏi mấy cái nơi thị phi như thế chứ dại gì em chường mặt ra cho chúng sỉ vả?

Trích dẫn:
Từ bài viết của hadesmanes Xem bài
Đồng ý với anh!
Rảnh hơi đi phân tích từng câu chữ để làm gì nhỉBất ngờ thật.Lên Hoa sơn đi!!!!!
Phái Hoa Sơn của bác thì em đã nói là em cạch không dám lên rồi mà. Em nào có ý tham kiến Nhạc chưởng môn của bác đâu nào. Bác Saonhanma có sở thích ghét ai thì tìm người đó mà kiếm pk pvp còn em thì lại thích rảnh hơi đi phân tích từng câu chữ để .... thư giãn đầu óc, để ... khỏi phải vào game lèm bèm trên TCQ và cũng là để ... làm cho bác "Bất ngờ thật" đầy thích thú đấy ạ.
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 12:43 AM
minhtien1310's Avatar
minhtien1310 minhtien1310 is offline
Lưu dân

Trích dẫn:
Hay chỉ có chú chat qua yahoo nhờ tôi vào diễn đàn dùng clone nick nói đỡ cho chú vài câu trong những Topic nào đang đả kích chú vậy?.......
chắc là chủ thớt muốn phân tích + bình luận cái câu này , câu ấy là của PhuongDoan nói về hoangnam , mời bà con vào bình luận
====================> Ác Sần <======================
Reply With Quote
Cũ 25-03-09, 06:27 AM
coldstarVN's Avatar
coldstarVN coldstarVN is offline
Tiền bối

Chả hỉu cái gì cả.
@Lão Phương:rảnh log game bem với anh em nào
Reply With Quote
Trả lời

Công cụ hỗ trợ