Lineage 2 Vietnamese Edition  
Đây là diễn đàn cũ, chỉ có thể xem. Để tham gia thảo luận, các bạn vui lòng vào http://l2vn.com/forum

Quay lại   Lineage 2 Vietnamese Edition > Góp ý > Góp ý cách chơi
FAQ VB Image Host Danh sách thành viên Lịch Đánh dấu đã đọc diễn đàn

Góp ý cách chơi Góp ý về cách chơi

Trả lời

Công cụ hỗ trợ
Cũ 11-08-11, 04:27 PM
michio's Avatar
michio michio is offline
Khách

Mặc định Góp ý về event 1 chút ^^

Sau khi nâng cấp lên Freya event LastHero, ctf... không còn ra coin như trước mà ra adena như vậy tình trang sever lạm phát sẽ gia tăng. Thay vì ra adena theo mình nghĩ ra coin là hợp lý nhất vì giảm tình trang lạm phat của sever, do 1 coin có giá từ 250k đến 300 hay 400k và người chơi sẽ tham gia nhiều hơn, vui hơn. Mong BQT L2 xem xét. Xin chân thành cảm ơn
Reply With Quote
Cũ 12-08-11, 07:40 PM
Chinoink's Avatar
Chinoink Chinoink is offline
Cao nhân

Mặc định Re: Góp ý về event 1 chút ^^

Không đổi tên được nữa, coin dùng để làm gì?
Cũ 12-08-11, 08:24 PM
michio's Avatar
michio michio is offline
Khách

Trích dẫn:
Từ bài viết của Chinoink Xem bài
Không đổi tên được nữa, coin dùng để làm gì?
Vậy mình hỏi bạn nếu bạn là admin bạn sẽ làm gì, đánh ra coin rồi cho con Buzz The Cat đứng làm kiểng à, lúc đó lại có người kêu ca nữa, nếu đã fix thì phải làm toàn bộ chứ ai lại làm nữa chừng, Buzz The Cat cũng là 1 phần trong event chứ có ở phần Quest nào khác đâu
Reply With Quote
Cũ 14-08-11, 08:52 AM
ferdincords's Avatar
ferdincords ferdincords is offline
Đệ tử

Không cần thiết. Dần dần các món đồ cũg tự giảm giá
Reply With Quote
Cũ 15-08-11, 01:19 PM
Chinoink's Avatar
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của michio Xem bài
Vậy mình hỏi bạn nếu bạn là admin bạn sẽ làm gì, đánh ra coin rồi cho con Buzz The Cat đứng làm kiểng à, lúc đó lại có người kêu ca nữa, nếu đã fix thì phải làm toàn bộ chứ ai lại làm nữa chừng, Buzz The Cat cũng là 1 phần trong event chứ có ở phần Quest nào khác đâu
Bạn ko hiểu ý mình à? Coin có giá đó là vì người ta mua để đổi tên. Còn khi up Freya việc đổi tên đã chấm dứt nên nếu ra coin thì ko có ai mua của bạn với giá mấy trăm k/1 đâu ạ. Hơn nữa hiện tại ra coin để làm cảnh à? Dùng vào việc gì?
Còn việc con Buzz the Cat đứng để làm gì thì hỏi Admin ý. Có quá nhiều thứ ở Freya bug tùm lum không hoạt động nữa là cái event hàng ngày!
Cũ 15-08-11, 07:05 PM
michio's Avatar
michio michio is offline
Khách

Trích dẫn:
Bạn ko hiểu ý mình à? Coin có giá đó là vì người ta mua để đổi tên. Còn khi up Freya việc đổi tên đã chấm dứt nên nếu ra coin thì ko có ai mua của bạn với giá mấy trăm k/1 đâu ạ. Hơn nữa hiện tại ra coin để làm cảnh à? Dùng vào việc gì?
Còn việc con Buzz the Cat đứng để làm gì thì hỏi Admin ý. Có quá nhiều thứ ở Freya bug tùm lum không hoạt động nữa là cái event hàng ngày!
Mình không biết bạn không hiểu hay cố ý không hiểu, không lẽ mình phải post là: fix event cho ra coin và fix Buzz the Cat để đổi tên, có cần thiết không vì ai chẳng biết con mèo đó dùng để đổi tên, ngoài ra còn có thể đổi sang nick xanh và mua vài thứ. Nếu bạn có cao kiến gì thì xin mời post lên để mọi người tham khảo, đừng ngồi đó mà tìm cách thọt gậy bánh xe, ở đây là topic góp ý chứ không phải chỗ để chém gió và quăng lựu đạn lẫn nhau đâu bạn.
Reply With Quote
Cũ 18-08-11, 11:46 AM
Chinoink's Avatar
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của michio Xem bài
Mình không biết bạn không hiểu hay cố ý không hiểu, không lẽ mình phải post là: fix event cho ra coin và fix Buzz the Cat để đổi tên, có cần thiết không vì ai chẳng biết con mèo đó dùng để đổi tên, ngoài ra còn có thể đổi sang nick xanh và mua vài thứ. Nếu bạn có cao kiến gì thì xin mời post lên để mọi người tham khảo, đừng ngồi đó mà tìm cách thọt gậy bánh xe, ở đây là topic góp ý chứ không phải chỗ để chém gió và quăng lựu đạn lẫn nhau đâu bạn.
Bạn mới đang quăng thọt ở đây. Cao kiến thì mình chả có. Ý kiến đơn giản là cái event hàng ngày như Last Hero, CTF ... vốn ko phải dùng để đổi tên. Con mèo Buzz The Cat ai bảo là dùng để đổi tên. Việc đổi tên trong 1 sever xưa nay tối kỵ và chắc chỉ có ở L2VH. Tức là hoàn toàn do admin thích mở nó ra để tạo điều kiện cho 1 số bạn cần change name chứ nó chả phải là 1 phần của game. Hiểu đơn giản là event đổi tên đã kết thúc, khi nào thấy cần thì admin lại mở, tùy quan điểm của admin.
Chứ nó có phải bug đâu mà FIX!
Cũ 18-08-11, 12:44 PM
rongphalehp rongphalehp is offline
Cao nhân

Trích dẫn:
Bạn mới đang quăng thọt ở đây. Cao kiến thì mình chả có. Ý kiến đơn giản là cái event hàng ngày như Last Hero, CTF ... vốn ko phải dùng để đổi tên. Con mèo Buzz The Cat ai bảo là dùng để đổi tên. Việc đổi tên trong 1 sever xưa nay tối kỵ và chắc chỉ có ở L2VH. Tức là hoàn toàn do admin thích mở nó ra để tạo điều kiện cho 1 số bạn cần change name chứ nó chả phải là 1 phần của game. Hiểu đơn giản là event đổi tên đã kết thúc, khi nào thấy cần thì admin lại mở, tùy quan điểm của admin.
Sever nước ngoài đầy sever được đổi tên.
Nếu không lầm thì sever offical cũng được đổi tên bằng donate.
Reply With Quote
Cũ 18-08-11, 09:18 PM
michio's Avatar
michio michio is offline
Khách

Trích dẫn:
Vậy theo bạn con meo đó dùng để làm gi?, bạn hiểu thế nào là fix, fix với fix bug khác nhau đó bạn, ném gạch người ta trước rồi bảo người ta quăng tạ mình . Theo bạn cái event ngày trước dùng để làm gì?, mà mình quăng thọt gì bạn vậy ?. Change name là điều mà ai cũng cần bạn à, hồii trước C4 cũng đã từng change name rồi, đương nhiên với điều kiện là không trùng tên và đúng nội quy của game thôi. Thì đúng là cần thì admin mới mở lại, thế nên mình mới viết là "mong BQT xem xét", chứ có bảo là fix bug đâu?, mình chỉ góp ý thôi, đây là mục góp ý mà bạn
Reply With Quote
Cũ 09-09-11, 12:06 PM
longlongthan1's Avatar
longlongthan1 longlongthan1 is offline
Tiền bối

tha đổi tên thì gây rối trong game. ra adena thi kêu là lạm phát. Thiệt ra mọi thứ đang rẻ hơn hồi trước mà. Ai cũng cheat TW, đề nghị admin tăng adena là hợp lý....

Khổng tử nói: " Phàm những việc lớn trong thiên hạ cứ về hỏi vợ, Vợ bảo sao làm ngược lại ắt thành công"

Reply With Quote
Trả lời

Công cụ hỗ trợ

Quyền hạn