Lineage 2 Vietnamese Edition  
Đây là diễn đàn cũ, chỉ có thể xem. Để tham gia thảo luận, các bạn vui lòng vào http://l2vn.com/forum

Quay lại   Lineage 2 Vietnamese Edition > Dành cho người chơi > Đại sảnh chung
FAQ VB Image Host Danh sách thành viên Lịch Đánh dấu đã đọc diễn đàn

Đại sảnh chung Chung cho tất cả mọi phái

Trả lời

Công cụ hỗ trợ
Cũ 02-09-09, 06:38 AM
bevydethuong's Avatar
bevydethuong bevydethuong is offline
Đại cao thủ

Mặc định Re: .:: Theatre Of Dreams - Nhà hát của những ông bà 8 ::.

Trích dẫn:
Từ bài viết của vampire12 Xem bài
Sai 100%

Con gái SG xinh hơn con gái HN, con gái SG nói chuyện ngọt ngào hơn con gái HN. ( chị em nào ở HN đừng mắng em phải tội lắm )
Úi lâu ngày qua đây thăm Asofe cái nào ... chỉ được cái ham hố, xài hàng nội địa đi, người HN thì phải thích con gái HN biết chưa bướm bướm

Trích dẫn:
Từ bài viết của zikzak Xem bài
sai hết sai hết , gái SG với gái HN ko ai đẹp hơn ko ai nói chuyện ngọt ngào hơn
gái Thành phố Hồ Chí Minh là nhất vì ở nơi đó có 1 ng đẹp trai nhất ,quyến rũ nhất , rộng lượng nhất , trong sáng nhất . và đương nhiên gái ng đó chọn cũng là nhất
~.~ và ng đó chỉ có thể là anh hị hị
Anh thật là quá tự tin
Cũ 02-09-09, 07:51 AM
Mr35's Avatar
Mr35 Mr35 is offline
Lưu dân

Trích dẫn:
Từ bài viết của Poppi Xem bài
Như vầy mới đc chứ có đứa chịu ko nổi phải *** mới đc cơ nói ko rỏ thì đứng có nói *** là gì ấy nhỉ

ngu hơn heo bộ cứ *** là chịu ko nổi ???? Chắc 2/3 cái HN này no ko chịu nổi rồi, tao dùng cái từ cửa miệng của nam thanh nữ tú Hà Thành đấy ku ??? Thế chắc các anh mày ngoài này cũng chả khá gì hơn tao nhỉ !!! Còn Mod cho mấy từ ấy ko hay thì che đi thì đó là quyền của mod !!
Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 08:53 AM
x0xJEDIx0x's Avatar
x0xJEDIx0x x0xJEDIx0x is offline
Cao nhân

Theo ý kiến cá nhân của em thì câu cửa miệng của dân Hà thành đó là : " Lâu quá rồi không gặp ku ... Ngồi xuống tự phạt 3 chén đi ku ... "

Đời bẩn Tình bẩn Tiền kô bẩn
Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 10:11 AM
vampire12's Avatar
vampire12 vampire12 is offline
Tiền bối

3 chén anh sợ lứu lưỡi lắm >"<

@bevydethuong: mình thích nhất con gái có khuân mặt Japan
Làm trai phải có máu dê trong người!!!

Bướm đồng động đến thì bay
Bướm nhà động đến lăn quay ra giường
Chim đồng bóp cái chết ngay
Chim nhà mà bóp càng ngày càng to
(St)

Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 11:38 AM
x0xJEDIx0x's Avatar
x0xJEDIx0x x0xJEDIx0x is offline
Cao nhân

Líu lưỡi là thế nào anh có phải thế này không " Công nhân dùng BOW sướng hơn dùng CUNG "

Đời bẩn Tình bẩn Tiền kô bẩn
Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 03:08 PM
Poppi Poppi is offline
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của Mr35 Xem bài
ngu hơn heo bộ cứ *** là chịu ko nổi ???? Chắc 2/3 cái HN này no ko chịu nổi rồi, tao dùng cái từ cửa miệng của nam thanh nữ tú Hà Thành đấy ku ??? Thế chắc các anh mày ngoài này cũng chả khá gì hơn tao nhỉ !!! Còn Mod cho mấy từ ấy ko hay thì che đi thì đó là quyền của mod !!
Càng đọc càng thấy chỉ dc cái vẻ bề ngoài ghi cho lắm vào bên trong chả có cái mo^ lol nói ko lại thì biệng hộ đó là chuyện bt ta ko trách đâu cố gằng về suy nghĩ lại đi hơ đừng có chỉ giỏi lên 4rum to mồm ng này ngu ng kia ngu để rùi bị ng ta chửi ngầm mà dek biết là chửi mình mới hài vl còn nếu nói đc thì ng ta nói củng đừng có nổi khùng như con chó dại sủa *** làm ji ko ải hiểu tiếng chó khùng đó đâu Mr35 cố gằng phiên dịch ra ngôn ngử nào ng ta hiểu đc ấy ko lại bị cho là cái thứ MẤT DẠY
Cũ 02-09-09, 05:23 PM
crystalman crystalman is offline
Tiền bối

Gì chứ tao thấy có 1 đặc điểm rất hay ở cái box LM này ở chỗ toàn những thằng dốt đặc tiếng Việt cả .... hết thằng viết sai chính tả bét nhè cả ra (1 câu mà sai đến 4 từ ...), rồi dần dần lại xuất hiện vài nick nó viết ko cần dấu phẩy, dấu chấm, cả 1 lối viết để ngắt hơi cũng ko thấy ... trình độ thế này thì đúng thật là hồi kỳ tụi giáo dục VN nó bàn gấp là phải dạy THỰC HÀNH TIẾNG VIỆT cho tụi sinh viên đại học, nhưng chắc tụi ngu dốt tiếng Việt phản đối dữ quá thành ra bỏ luôn cái việc học môn đó ở giảng đường Đại Học ...
Thật bó tay, chửi sao chửi, chứ lối viết chữ ko dấu chấm câu, ko chấm phẩy lại còn sai chính tả tùm lum thì đúng là nên đi du học đổi quốc tịch và đừng nói tiếng Việt nữa có lẽ đẹp đời hơn vậy ....
Dốt nát thật, chửi cho lắm mà cứ nhìn lại mình đi, toàn show cái ngu cho mọi người nhìn vào ... thật là ... thêm 1 lần nữa cho sướng miệng vậy : sao mà dốt thế này????

Crystalsnow
Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 06:06 PM
Poppi Poppi is offline
Cao nhân

Trích dẫn:
Từ bài viết của crystalman Xem bài
Gì chứ tao thấy có 1 đặc điểm rất hay ở cái box LM này ở chỗ toàn những thằng dốt đặc tiếng Việt cả .... hết thằng viết sai chính tả bét nhè cả ra (1 câu mà sai đến 4 từ ...), rồi dần dần lại xuất hiện vài nick nó viết ko cần dấu phẩy, dấu chấm, cả 1 lối viết để ngắt hơi cũng ko thấy ... trình độ thế này thì đúng thật là hồi kỳ tụi giáo dục VN nó bàn gấp là phải dạy THỰC HÀNH TIẾNG VIỆT cho tụi sinh viên đại học, nhưng chắc tụi ngu dốt tiếng Việt phản đối dữ quá thành ra bỏ luôn cái việc học môn đó ở giảng đường Đại Học ...
Thật bó tay, chửi sao chửi, chứ lối viết chữ ko dấu chấm câu, ko chấm phẩy lại còn sai chính tả tùm lum thì đúng là nên đi du học đổi quốc tịch và đừng nói tiếng Việt nữa có lẽ đẹp đời hơn vậy ....
Dốt nát thật, chửi cho lắm mà cứ nhìn lại mình đi, toàn show cái ngu cho mọi người nhìn vào ... thật là ... thêm 1 lần nữa cho sướng miệng vậy : sao mà dốt thế này????
Lại 1 anh đem cái thông minh của mình ra dạy đời khổ ko biết cái thông minh của anh cái văn hay ý đẹp ấy 1 tháng làm ra nhiêu tiền ấy nhỉ hay là củng như mấy thèn trẻ con cứ đến tháng xè tay xin bố mẹ vài ngàn choi net, còn về trình độ thì xin lổi Im not vietnamese lol vì đâu có còn quốc tịch VN nửa nên tiếng Việt tiếng mô ji củng kém là phải nhưng bù lại tiếng tây tiếng ta thì nhỉnh hơn mày nhiều
Cũ 02-09-09, 06:20 PM
minhtien1310's Avatar
minhtien1310 minhtien1310 is offline
Lưu dân

Trích dẫn:
Lại 1 anh đem cái thông minh của mình ra dạy đời khổ ko biết cái thông minh của anh cái văn hay ý đẹp ấy 1 tháng làm ra nhiêu tiền ấy nhỉ hay là củng như mấy thèn trẻ con cứ đến tháng xè tay xin bố mẹ vài ngàn choi net, còn về trình độ thì xin lổi Im not vietnamese lol vì đâu có còn quốc tịch VN nửa nên tiếng Việt tiếng mô ji củng kém là phải nhưng bù lại tiếng tây tiếng ta thì nhỉnh hơn mày nhiều
bạn tưởng ai cũng như bạn phải ngửa tay xin tiền chơi net à ??? . Bạn lại show 1 cái ngu ra rồi !!! cứ kô còn quốc tịch VN nữa thì kô phải người VN à ?? Hay đang cố gắng từ bỏ cội nguồn ?? người ta chỉ cho cái sai kô tiếp thu lại còn gào ầm lên !! à nhân tiện hỏi luôn Im nghĩa là gì thế bạn !! chỉ mình cái !!! mình chỉ biết I'm thôi
Reply With Quote
Cũ 02-09-09, 06:28 PM
crystalman crystalman is offline
Tiền bối

Hèn gì ra thế !!! CÁi thằng bán gốc bán cả quốc tịch như mày thì trình độ tiếng Việt như thế này là ko chấp !!! Vì có chửi mày bằng tiếng Việt thì cái gốc của mày cũng chẳng còn chửi mày thì cũng chửi với dog mà thôi ... Vì khi chửi chúng chúng chỉ biết quẫy quẫy cái đuôi rra vẻ rất đc mừng khi đc chửi
Hỏi tí ấy chứ đi du học hay là lúc trước chạy ăn theo qua bên ấy định cư rồi mất gốc cái bây giờ quay về giả giọng tiếng Việt để được chửi theo thế??? Hình như cái vốn có của tụi bây cũng chỉ ngửa tay xin tiền, rồi lên đây bày đặt uyên bác, show ra cái ngu cho bàn dân thiên hạ mà coi ấy à???
Còn về trình độ, tao chẳng cần show ra như dạng óc heo của mày đâu ... nó cứ tưởng ai lên diễn đàn cũng đều ngửa tay xin tiền cha mẹ như mày ấy à!!!
Ngưỡng mộ thật đấy ...
Uh, thì đúng cái thằng mất gốc như mày thì làm sao so tiếng Việt với tao đc, nhưng ngại nhất ở chỗ sống ăn bám ở nước ngoài, ko nói đc tiếng của chúng thì chúng "địt cho mà hửi" còn ko biết chửi lại thì sống làm gì??? Ngay cả con vật nước người nó cũng hiểu mà ... ví dụ gì ngu thế ku ??? Ngưỡng mộ thật, nhiều thằng ngu đến mức 2/9 mà nó tưởng phải đi làm, lên đây chửi mặt heo của nó xong nó nghĩ mình là cái dạng như nó .... ngu phải biết

Crystalsnow
Reply With Quote
Trả lời

Công cụ hỗ trợ

Quyền hạn